รายงานปัญหาการใช้งาน Server Blynk

ของผมได้มาเท่าเดิมครับ

กดติดตามช่อง ยูทูบกับ เพจ fb ยังครับ

ติดตามแล้วนะครับ

ทำตามนี้ครับ

ของผมขึ้น offline ครับ

sawa*******@gmail.com

@Sawanai_Buakhow อ่านกระทู้นี้ครับ

กำลังทดลองการใช้ blynk ปิด เปิด LED แต่ blynk wasn't online yet ต้องทำยังไงคะ

ตอนนี้ blynk ของผมไม่สามารถเข้าใช้งาน ฟรี ENERGY ได้ครับ

กำหนด ในแอพแบบไหนครับ แคบมาดูหน่อย

ใส่เป็นไอพีครับ

image

แล้วในช่อง email และ password ล่ะครับ

กดสร้างบัญชีไปรึยังครับ

สร้างที่ไหนครับ

อ่านคู่มือใช้งานให้ละเอียดนะครับ ผมอธิบายไว้หมดแล้ว

ตอนนี้ใช้งานได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ “ผมไม่ได้เข้าใช้งานมานานมากแล้วครับ”

1 Likes

ผมเห็นสมัครไว้นานแล้ว เห็นเข้ามาวันก็ดีใจ ที่นี้ยินดีตอนรับเสมอครับ มีข้อมูลดีๆ เอามาแชร์กันบ้างนะครับ

ครับผม ขอบคุณมากครับ

เข้าserverไม่ได้อ่ะครับ serverล่มหรือเปล่าครับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ ตอนนี้เข้าไม่ได้

@daemon @Kittipos_Jitraksa มีการใช้งาน BW ค่อนข้างสูง server เลย Down รึป่าวไม่แน่ใจครับ แต่ตอนนี้ใช้ได้ปกติแล้ว