รายงานปัญหาการใช้งาน Server Blynk

ใส่เป็นไอพีครับ

image

แล้วในช่อง email และ password ล่ะครับ

กดสร้างบัญชีไปรึยังครับ

สร้างที่ไหนครับ

อ่านคู่มือใช้งานให้ละเอียดนะครับ ผมอธิบายไว้หมดแล้ว

ตอนนี้ใช้งานได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ “ผมไม่ได้เข้าใช้งานมานานมากแล้วครับ”

1 Likes

ผมเห็นสมัครไว้นานแล้ว เห็นเข้ามาวันก็ดีใจ ที่นี้ยินดีตอนรับเสมอครับ มีข้อมูลดีๆ เอามาแชร์กันบ้างนะครับ

ครับผม ขอบคุณมากครับ

เข้าserverไม่ได้อ่ะครับ serverล่มหรือเปล่าครับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ ตอนนี้เข้าไม่ได้

@daemon @Kittipos_Jitraksa มีการใช้งาน BW ค่อนข้างสูง server เลย Down รึป่าวไม่แน่ใจครับ แต่ตอนนี้ใช้ได้ปกติแล้ว

ขอบคุณมาก ใช้ได้แล้วครับ

ตอนนี้นำไปใช้งานกับอะไรหรอครับ ใช้งานต่อเนื่องทุกวันรึป่าว

ตอนนี้ใช้งานทุกวัน ใช้กับsensor DH11เก็บข้อมูลเพื่อจะต่อยอดอย่างอื่นครับ

Dht11 ใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ เสถียร ไหม

ตอนนี้ใช้งานได้ปกติมั้ยครับ เซิฟเวอร์ล้มหรือเปล่า

ของผมก็เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ

server ล่มอีกแล้วครับ

ผมเข้าไม่ได้ครับ น่าจะล่มแล้วครับ